9A FAMILY
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí
9A FAMILY
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí
9A FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A FAMILY

40 trái tym cùng hòa làm một và 9A cùng đồng thanh : WE ARE ONE

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|
Tiêu đề

Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Admin Cùi bắp nhất Forum
Cùi bắp nhất Forum
Admin

Nam Tổng số bài đã gửi : 434
Điểm cống hiến : 11779
Số lần được cảm ơn : 13
Ngày tham gia forum : 14/04/2011
Công việc/ Sở trườngHọc Sinh
Tính cách Tính cách : Vui vẻ , hài hước
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 9:13 pm

Cướng hóa đồ chính là mục đích của mỗi người chơi game , sau đó mới là train lever . Sở hữu những món đồ cường hóa cao luôn là mơ ước của rất nhiều người. Đã có nhiều người bỏ ra rất nhiều tiền của, thời gian , công sức để sở hưu cho mình những món đồ khủng . Còn những người khác, không đầu tư nhiều thì cường hóa đồ dựa trên sự may mắn

Chắc hẳn các bạn cũng thắc mắc rằng có nhiều người sài đồ lễ kim , lắc xương thú, sài đồ vip nhưng lại sở hữu món đồ +12 . Còn trong khi mình full đồ xu , nhẫn, lắc + cao nhưng lại không thể + nổi lên 10,11,12

Nhiều người sẽ nghĩ rằng do acc của mình xui , một số người thì chán và qua sever khác . Nhưng xui chỉ là 1 phần nhỏ , nếu như biết tính toán, cộng với 1 phần nhỏ sự may mắn thì mình nghĩ rằng cường hóa đồ không hề khó chút nào .

Trong cái trò gunny này , gamer có thể chia làm 2 dạng :
Một là đại gia , nạp rất nhiều tiền vào để cường hóa đồ
Và hai là gamer bình thường , làm Nv hàng ngày tích lũy huy chương để mua đá cường hóa

Về hạng đại gia mình không nói ở đây , vì có tiền là có tất cả , họ nạp tiền vào đập liên tục cho đến khi thành công mới thôi

[You must be registered and logged in to see this image.]

Còn về phía các gamer bình thường mình xin chia sẻ một số cách cường hóa để mọi người tham khảo .

PR tí đã : *True-Love* G Gà Rừng là một G bình thường, không có nhiều đại gia, nhưng số thành viên +12 ở G không hề nhỏ . Cũng có thể nói hiện tại một nửa số thành viên G đã +12 vũ khí hết , nhưng do nhẫn , lắc cộng không cao nên lực chiến bình thường , thế nên xếp hạng vẫn sau OT ( thua họ về tiền bạc bỏ ra )

Đầu tiên mình xin hỏi tại sao bạn +12 với 3 viên đá 5 mà cả chục lần không lên , trong khi có người +12 chỉ với 1 viên đá 4 . Hay như những người +9 vũ khí , tỉ lệ là hơn 50% mà 5,6 lần không lên được . Mình xin lưu ý cho các bạn điều này : “ Rèn được sử dụng cho toàn bộ sever , chứ không phải cho mình bạn “
[You must be registered and logged in to see this image.]

Nếu theo như bạn nghĩ nếu tỉ lệ là 50% thì chắc chắn là 2 lần ốp sẽ có 1 lần lên , nhưng trên thực tế , trong khi bạn đang ốp thì cũng có người đang ốp như bạn , và như thế 50% mà bạn miss ban đầu cũng sẽ bị reset . Các bạn hiểu mình nói chứ !!

Ở đây mình muốn nói là thời điểm ốp là điều rất quan trọng , nó chi phối sự may mắn của bạn .

Theo cách của các cao thủ là gì ? đó chính là trước khi ốp chính thì nên ốp mồi bằng đá cấp thấp như đá 3,4 . Điều này giúp tăng tỉ lệ thành công của lần ốp sau cùng , cái này là có cơ sở ,nhưng lượng ốp mồi là bao nhiêu thì đủ . Đối với vũ khí càng + cao thì số lượng ốp mồi càng nhiều . Nhưng tại sao vẫn thất bại…

Nhiều bạn nói là do mình xui , rồi lên loa chửi rủa V.N.G linh tinh , Khi bạn ép miss 1 món đồ nào đó bạn hãy chú ý rằng trên kênh thế giới đang rao 1 người khác ốp thành công . Nói vậy chắc mọi người hiểu là bạn đã ốp mồi cho một đứa khác , và người này đã may mắn ốp đúng giờ đó . Và lần thành công của người nào đó đã reset cái tỉ lệ thành công mà bạn đang ốp mồi về 0 điểm , nên như thế bạn có cường hóa tiếp cũng misss

Thật ra cái mà các bạn nói là giờ lag của sever mà cường hóa dễ thành công nhất , cái đó chính là do các bạn tạo ra . Vì thời điểm đó có rất nhiều người cùng ép , tỉ lệ thành công của rèn bị reset liên tục . Nói chung số người mà ép thành công tỉ lệ thuận với số người ép miss. Bạn ép miss đã tạo điều kiện cho người khác thành công.

Các bạn để ý , sever đang yên ắng , tự nhiên thông báo có 1 người +12 thành công. Thế là liền sau đó có rất nhiều +12 thành công theo , đó là do có nhiều người ốp vào thời điểm đó , tạo nên Giờ Vàng của Sever . Có bao giờ cái Giờ Vàng đó mỉm cười với bạn ?

PS : thôi làm NV Gunny cái đã , tối rảnh mình sẽ viết tiếp phần 2
Đó là kinh nghiệp ốp đồ của một số “luckier “ *True-Love* Guid như namplc , NhocXjnh, ILoveGunny, minhhet….. và của các cao thủ khác mà aye tổng hợp được
Nói ra thì mọi người không tin , nhưng a mới chỉ nạp 120k vào tài khoản gunny để cưới bx ZzeyazZ , còn toàn bộ đá cường hóa là do đổi từ huy chương ra

Bài viết viết ra nhằm mục đích tham khảo , nên nghiêm cấm spam đả kích. Còn nữa
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của Admin bằng cách bấm vào"" nhé!!!

https://9alequydon.forum-viet.com

nh0x_0l3_S2_sh4lY Thành viên sôi động
Thành viên sôi động
nh0x_0l3_S2_sh4lY

Nam Tổng số bài đã gửi : 154
Điểm cống hiến : 10323
Số lần được cảm ơn : 3
Ngày tham gia forum : 16/04/2011
Tính cách Tính cách : Tiền là tất cả
Tài Sản của nh0x_0l3_S2_sh4lY
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeWed May 11, 2011 3:59 pm

anh ad thử chưa
Tài Sản của nh0x_0l3_S2_sh4lY
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của nh0x_0l3_S2_sh4lY bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Top1.alone.handsome. Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Top1.alone.handsome.

Nam Tổng số bài đã gửi : 348
Điểm cống hiến : 10801
Số lần được cảm ơn : 10
Ngày tham gia forum : 29/04/2011
Công việc/ Sở trườngbóng rổ nghe nhạc đá bóng đủ cả hajz..cái jk cũng thíc
Tính cách Tính cách : thíc chém gió.. và ngắm các e chân dài
Tài Sản của Top1.alone.handsome.
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeWed May 11, 2011 8:26 pm

k ăn thua đâu e ak
Tài Sản của Top1.alone.handsome.
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của Top1.alone.handsome. bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Admin Cùi bắp nhất Forum
Cùi bắp nhất Forum
Admin

Nam Tổng số bài đã gửi : 434
Điểm cống hiến : 11779
Số lần được cảm ơn : 13
Công việc/ Sở trườngHọc Sinh
Tính cách Tính cách : Vui vẻ , hài hước
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeThu May 12, 2011 6:17 am

Gunny bây h` nhảm rồi, adm bây h` nhảy AU. LÂU K Nhảy nên nhảy gà lắm có ai vào nhảy cùng k ?
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của Admin bằng cách bấm vào"" nhé!!!

https://9alequydon.forum-viet.com

nhoxckjt Thành viên chính thức
Thành viên chính thức
nhoxckjt

Nữ Tổng số bài đã gửi : 17
Điểm cống hiến : 9582
Số lần được cảm ơn : 1
Ngày tham gia forum : 18/04/2011
Tính cách Tính cách : vuj ve? thoaj? maj'
Tài Sản của nhoxckjt
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeThu May 12, 2011 9:37 am

[b]tao voi m nhay? 0 te^[/b] :arrow:
Tài Sản của nhoxckjt
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của nhoxckjt bằng cách bấm vào"" nhé!!!

namcodon09 New Member
namcodon09

Tổng số bài đã gửi : 2
Điểm cống hiến : 9296
Số lần được cảm ơn : 0
Ngày tham gia forum : 09/08/2011
Tài Sản của namcodon09

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 8:57 am

nghe a noi thi cung phan nao hieu duoc doi chut. nhung lam the nao de dap vk len duoc moi la quan trong. chu khong phai qua cach noi don gian nhu vay
Tài Sản của namcodon09

Hãy cảm ơn bài viết của namcodon09 bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Sún Smile...~>Xoa' Admin
Admin
Sún Smile...~>Xoa'

Nữ Tổng số bài đã gửi : 620
Điểm cống hiến : 13191
Số lần được cảm ơn : 21
Tài Sản của Sún Smile...~>Xoa'
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:57 pm

namcodon09 đã viết:
nghe a noi thi cung phan nao hieu duoc doi chut. nhung lam the nao de dap vk len duoc moi la quan trong. chu khong phai qua cach noi don gian nhu vay
viết có dấu nhé bạn
Tài Sản của Sún Smile...~>Xoa'
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của Sún Smile...~>Xoa' bằng cách bấm vào"" nhé!!!

nhoxuidoi Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhoxuidoi

Nữ Tổng số bài đã gửi : 223
Điểm cống hiến : 10444
Số lần được cảm ơn : 2
Ngày tham gia forum : 15/04/2011
Công việc/ Sở trườngMình yêu màu xanh hòa bình , ghét màu đỏ của máo, mặc dù mình bị mù màu bẩm sinh.
Tính cách Tính cách : vui tính .....dê nhưng không fải là già
Tài Sản của nhoxuidoi
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitimeTue Nov 08, 2011 9:27 am

hezzzz......
Tài Sản của nhoxuidoi
Tài sản
Thú nuôi:
Tài sản của mem:

Hãy cảm ơn bài viết của nhoxuidoi bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng ) Icon_minitime

Tài Sản của Sponsored content

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Tiêuđề

Kinh nghiệm cường hóa đồ Gunny ( của cao thủ gà rừng )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.